Hệ thống CNTT- Server

Hiển thị 1–12 của 64 kết quả

  • Switch PoE 16 cổng HIKVISION DS-3E1318P-EI

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    Switch HIKVISION phù hợp cho các khách hàng khi không cần cấp nguồn PoE mà vẫn cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP
  • FNSW-2401

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    Switch này cung cấp 24 cổng Fast Ethernet cho người sử dụng mạng kết nối tốc độ cao. Các cổng RJ-45/STP của FNSW-1601 có thể cấu hình là các tốc độ 10/20Mbps, 100/200Mbps tự động nhờ khả năng tự động cảm nhận tốc độ (Auto-Negotiation). Với tính năng tự động cảm nhận MDI/MDIX, bạn dễ dàng cắm và hoạt động các đầu nối, không quan tâm đến dạng đấu nối cáp là thẳng hay chéo
  • Tủ mạng HQ-Rack 27U-D600

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    – Mã sản phẩm: UNR-27U600 – Tiêu chuẩn: Thiết kế theo chuẩn 19″ DIN 41494, IEC 297, EIA RS-310, EIA-310-D – Tải trọng: 500 kg – Vật liệu: Thép tấm dầy 1,2mm – 2mm, chống gỉ , toàn bộ tủ được phủ sơn tĩnh điện
  • Điện thoại IP SIP Panasonic KX-HDV130

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    Điện thoại IP Panasonic KX-HDV130 –       Hỗ trợ 2 SIP accounts. –       Hỗ trợ IPv6/IPv4. –       2 port LAN 10/100Mbps. –       Hỗ trợ DHCP Client, DNS, HTTP, HTTPs, SNTP Client, VLAN, QoS. –       Tương thích với chuẩn SIP: RFC 3261 Standard SIP Server, Asterisk, Broadsoft, Panasonic IP PBX. –       Màn hình hiển thị LCD 2.3 inch, có đèn nền, độ phân giải 132 x 64 pixel.
  • Bộ lưu điện Offline Santak TG1000

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    –         Bộ lưu điện Santak Offline TG1000  được thiết kế dùng để lưu điện dự phòng thích hợp dùng cho máy vi tính, máy văn phòng, máy tính tiền trong siêu thị, cùng các thiết bị công nghệ thông tin, điện tử, viễn thông khác. –         Sử dụng công nghệ linh kiện dán bề mặt (SMD) tạo nên sản phẩm UPS Santak Offline TG1000 có kích thước nhỏ gọn và nhẹ. –         Thời gian chuyển trạng thái hoạt động từ điện lưới sang chế độ lưu điện và ngược lại tối đa 10ms. –         Vận hành đơn giản, dễ dàng. –         Cho phép khởi động nguội khi không có điện lưới.
  • Module quang SFP Single-Mode 1.25Gbps 20Km SFP-LX-SM-0220D

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    Thiết bị Module quang SFP (miniGBIC) Module quang Optone SFP-LX-SM-0220D chính hãng OPTONE, single mode, Gigabit 1.25G, 1000Base LX , khoảng cách 20Km, chuẩn LC connector, bước sóng 1310nm chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP, Sản phẩm chính hãng OPTONE bảo hành 12 tháng.Thiết bị tương thích với hầu hết các thiết bị switch Cisco, HP … và các loại switch quang khác trên thị trường hiện nay.
  • Bộ phát wifi UniFi AC Mesh Pro

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    UniFi Mesh UAP-AC-M-PRO là thiết bị thu phát sóng WiFi ngoài trời sử dụng công nghệ Mesh thông minh hoạt động trên 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, chuẩn 802.11ac hỗ trợ tốc độ lên đến 1.75 Gbps và với kiểu dáng nhỏ gọn và tinh tế, UniFi Mesh UAP-AC-M-PRO được lắp đặt dễ dàng, phù hợp cho sảnh khách sạn, hồ bơi, khu nghỉ dưỡng, sân vườn hoặc những khu vực ngoài trời nơi cần trang bị WiFi
  • Switch PLANET GS-4210-16T2S

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    Switch chia mạng PLANET16 GS-4210-16T2S có cổng RJ45 10/100/1000BASE-T + 2 slot 100/1000BASE-X SFP. đạt tốc độ tối ưu khi truyền qua các loại cáp RJ-45 Cat5e/Cat6. Sự hỗ trợ này là chuẩn đối với Auto-MDI/MDI-X, nó có thể tìm ra loại kết nối tới bất kỳ loại thiết bị mạng Ethernet nào mà không cần đến loại cáp thẳng hay cáp chéo
  • Switch chia mạng PLANET GS-4210-24T2S 24 port

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    Switch PLANET GS-4210-24T2S cung cấp chức năng quản lý và chuyển đổi gói dữ liệu lớp 2 thông minh , giao diện người dùng web thân thiện và hoạt động …
  • CRS212-1G-10S-1S+IN

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    CRS212-1G-10S-1S+IN Model: CRS212-1G-10S-1S+IN The MikroTik CRS212-1G-10S-1S+IN is a small size, low cost member of MikroTik’s CRS series. It comes with one Gigabit Ethernet RJ45 port, ten SFP cages and one 10G SFP+ cage, as well as LCD panel and serial port (RJ45). Our CRS series combines the best features of a fully functional router and a Layer 3 switch, is powered by RouterOS. All the specific Switch configuration options are available in a special Switch menu, but if you want, ports can be removed from the switch configuration, and used for routing purposes.
  • Mikrotik RBD52G-5HacD2HnD-TC

    Giá tốt nhất: Liên hệ

    Router mạng Mikrotik RBD52G-5HacD2HnD-TC, 5 cổng mạng Gigabit (WAN/LAN) tốc độ 10/100/1000, Wifi 2 băng tần 2.4/5Ghz kiểu dáng nhỏ gọn sử dụng cho các điểm 40-50 user