Chọn mua

Module quang SFP Single-Mode 1.25Gbps 20Km SFP-LX-SM-0220D

Giá tốt nhất: Liên hệ

Updating ...
Updating ...
  • Module quang SFP Single-Mode 1.25Gbps 20Km SFP-LX-SM-0220D chính hãng

    Module quang SFP-miniGBIC single mode, Gigabit 1.25G, 1000Base LX , khoảng cách 20Km, chuẩn LC connector, bước sóng 1310nm chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP những thiết bị truyền dẫn SDH , Gigabit Ethernet Fiber Channel  Switch to Switch interface Switched backplane applications Router/Server interface Other optical transmission systems.
 
Updating ...

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP Single-Mode 1.25Gbps 20Km SFP-LX-SM-0220D”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.